Aikace-aikacen Hasken Titin LED na Solar LED yana ɗaukar siffa a hankali

Tare da karuwar ƙarancin albarkatun ƙasa da haɓakar kuɗin saka hannun jari a cikin makamashi na yau da kullun, haɗarin aminci da ƙazanta iri-iri suna ko'ina. Ƙarfin hasken rana, a matsayin "marasa ƙarewa" sabon tushen makamashi mai aminci da muhalli, ya sami ƙarin kulawa. A lokaci guda, tare da haɓakawa da ci gaban fasahar photovoltaic na hasken rana.Hasken rana ya jagoranci hasken titisamfurori don samun fa'idodi biyu na kariyar muhalli da ceton makamashi. Aikace-aikacen hasken titin LED na hasken rana a hankali ya samar da sikelin, kuma ci gabansa a fagen hasken titi ya zama cikakke.

Hasken titin hasken rana na LED yana haskakawa duk shekara kuma an tabbatar da yanayin ruwan sama. Hasken LED yana adana kuzari kuma yana da ingantaccen haske. Ma'anar launi mai kyau, farin haske mai tsabta, duk haske mai gani. Bugu da kari, abin da ya fi muhimmanci shi ne, za a iya tafiyar da shi ta hanyar kai tsaye, wanda ke da muhimmanci musamman ga makamashin hasken rana domin wutar da ake samu daga hasken rana ita ma kai tsaye ce, wanda zai iya ceton tsada da asarar makamashi na inverter.

Hasken titin LED na hasken rana yana amfani da hasken rana azaman tushen makamashi, caji da rana da amfani da daddare, baya buƙatar shimfida bututun mai rikitarwa da tsada, yana iya daidaita shimfidar fitilun ba bisa ƙa'ida ba, yana da aminci, mai ceton kuzari da rashin gurɓatacce, baya buƙatar sakawa. yana buƙatar aikin hannu, tsayayye kuma abin dogaro, kuma yana adana wutar lantarki da kyauta.

Tsarin ya ƙunshi ɓangaren ƙirar ƙwayar rana (ciki har da maɓalli), hular fitilar LED, akwatin sarrafawa (tare da mai sarrafawa da baturin ajiya) da kuma wurin haske. Abun asali

Hasken titin titin hasken rana ya ƙunshi ɓangaren ƙirar ƙwayar rana (ciki har da bracket), hular fitilar LED, akwatin sarrafawa (tare da na'urar sarrafawa da baturin ajiya) da sandar wuta. Hasken rana yana da ingantaccen haske na 127Wp / m2, wanda yake da inganci kuma yana da fa'ida sosai ga ƙirar tsarin iska. Madogarar hasken fitilar LED tana amfani da LED mai ƙarfi guda ɗaya (30W-100W) azaman tushen hasken, yana amfani da ƙirar ƙirar tushen haske mai girma na musamman guda ɗaya, kuma yana zaɓar guntu mai haske da aka shigo da su.

Akwatin akwatin sarrafawa an yi shi da bakin karfe, wanda yake da kyau kuma mai dorewa. Ana sanya baturin gubar-acid mara izini da mai kula da caji a cikin akwatin sarrafawa. Ana amfani da batirin gubar-acid ɗin da aka hatimce da bawul a cikin wannan tsarin, wanda kuma ake kira "batir mai kulawa" saboda ƙarancin kulawarsa kuma yana da fa'ida don rage farashin kulawar tsarin. An tsara mai kula da cajin caji tare da cikakkun ayyuka (ciki har da kulawar haske, sarrafa lokaci, kariya ta caji, kariya mai yawa da kariyar haɗin kai) da kuma sarrafa farashi, don haka samun babban aiki mai tsada.


Lokacin aikawa: Mayu-07-2020
WhatsApp Online Chat!